மனிஷா கொய்ராலா 'சோனாலி பெண்டிரே' அழகாக உள்ளே வருகிறார், தனது வீட்டை வரவேற்கிறார் – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

நடிகர் சோனாலி பெண்ட்ரே அமெரிக்காவில் புற்றுநோய்க்கு சிகிச்சை பெற்ற பின்னர் இந்தியா திரும்பினார். கடந்த காலத்தில் புற்றுநோயால் பாதிக்கப்பட்ட மனிஷா கொய்ராலா, சோனாலி வீட்டிற்கு வரவேற்றார். மீண்டும் வருவதற்கு முன்னர் சோனாலி ட்விட்டரில் ஒரு குறிப்பை பகிர்ந்து கொண்டார், “புதிய இயல்புணர்வைக் கண்டறிவதற்கு” அது உற்சாகமளிக்கும் என்று கூறினார்.

சோனியின் ‘புதிய சாதாரண’ அறிக்கையை மனிஷா குறிப்பிட்டார். “அன்பே அன்பே .. புதிய சாதாரண” கண்டுபிடிப்பான் “அற்புதமாக இருக்கும். நீங்கள் முயற்சி முறை கிருபையில் n வலிமை காட்டியுள்ளன .. நீங்கள் வெளியே உள்ளே அழகாக இருக்கிறாய் !! பெரிய அணைப்பு.”

சோனாலி முன்பு சமூக ஊடகங்களில் தன்னைப் பற்றிய ஒரு படத்தைப் பகிர்ந்து கொண்டார் மற்றும் எழுதியது, “அவர்கள் சொல்கிறார்கள், அது நிச்சயம். ஆனால் தொலைதூரத்தில் நீங்கள் என்ன கற்றுக்கொள்கிறாரோ அதை ஒருபோதும் குறைத்து மதிப்பிடாதீர்கள். நியூயார்க் நகரத்தில் வீட்டிலிருந்து வெளியே வந்தபோது, ​​நான் பல கதைகள் வழியாக நடந்துகொண்டிருந்தேன். ஒவ்வொருவரும் தங்கள் சொந்த அத்தியாயத்தை வெவ்வேறு வழிகளில் எழுத முயற்சிக்கிறார்கள். ஒவ்வொருவரும் அதை செய்ய போராடி ஆனால் ஒருபோதும் விட்டுக்கொடுக்க மாட்டார்கள். ஒவ்வொன்றும் #OneDayAtATime (sic) எடுத்துக்கொள்ளும். ”

வாழ்த்துக்கள் அன்பே .. புதிய “சாதாரண” கண்டுபிடிப்பதில் பரபரப்பான இருக்கும் .. minding செல்லவும், அது உண்மையில் ஒரு ஆத்மார்த்தமான நேரம்! நீங்கள் முயற்சி முறை கிருபையில் n வலிமை காட்டியுள்ளன .. நீங்கள் வெளியே உள்ளே அழகாக இருக்கிறாய் !! பெரிய அணைப்பு 🤗 👍🙏🏻💖 https://t.co/jhV7SIcnl7

– மனிஷா கொய்ராலா (@ மீகிராலா) டிசம்பர் 3, 2018

இது ஒரு புதிய இயல்பானதாக குறிப்பிடுகையில், நடிகர் மேலும் எழுதினார், “ஒரு புதிய சாதாரண அங்கு இருப்பதைக் கற்றுக் கொள்வதோடு, அதைத் தழுவி காத்திருக்கவும் முடியாது # ஸ்விட்ச்ஓன்சன்ஸ்ஷைன். #NowPlaying #AventureOfALifeTime. வாழ்க்கையின் என் சாகச இந்த வார்த்தைகளை தொடர்கிறது கிறிஸ் மார்ட்டின் வீட்டிற்கு வீட்டிற்கு வந்ததும், நீங்கள் விரும்பும் அனைத்தும் கனவுதான். இந்த அழுத்தத்தின் கீழ், இந்த எடையின் கீழ் நாங்கள் வைரங்கள் வடிவத்தை எடுத்துக் கொள்கிறோம். ”

நடிகர் புற்றுநோய்க்கு சிகிச்சையளிக்கும் அனுபவங்களை பகிர்ந்துகொள்கிறார் மற்றும் அவரது சமூக ஊடகம் மூலம் எவ்வாறு தனது வாழ்க்கையை மாற்றியுள்ளார் என்பதையும் பகிர்ந்து கொள்கிறார். புதிய துணிகளைத் தேடுவதற்கு தைரியமாகப் போவது, அவளுடைய இடுகைகள் பலவற்றை ஊக்கப்படுத்தின.

மேலும் @ htshowbiz ஐப் பின்பற்றவும்

முதல் பதிப்பு: டிச 04, 2018 13:56 IST

News Reporter