பப்ளிக் மொபைல் 2011 ஆம் ஆண்டின் சிறந்த ரசிகர் விளையாட்டுக்களை உள்ளடக்கிய மூன்று விருதுகளை வென்றுள்ளது.

2018 ஆகஸ்ட்டில், பப்ஜி மொபைல் 100 மில்லியன் பதிவிறக்க மைல்கற்களை எட்டியுள்ளது. செப்டம்பர் மாதம், 36 வது கோல்டன் ஜாய்ஸ்டிக் விருதுகளில், இந்த ஆண்டின் மொபைல் கேம் விருதை வென்றது.

PUBG Mobile Wins Three Honours, Including Fan Favourite Game Of The Year in Google Play Best of 2018
PUBG மொபைல் 2018 ஆம் ஆண்டின் சிறந்த விளையாட்டு Google Play Store இல் கிடைக்கிறது

2018 ஆம் ஆண்டின் ஆண்ட்ராய்ட்ஸின் சிறந்த பயன்பாடுகள் மற்றும் விளையாட்டுகளின் பட்டியலை Google இன்று வெளியிட்டது. PUBG மொபைல் ‘சிறந்த விளையாட்டு’, ‘மிகவும் போட்டித்திறன் தலைப்பு’ மற்றும் ‘ரசிகர் பிடித்த’ விருதுகள் ஆகிய இரண்டையும் வீட்டிற்கு எடுத்துச் சென்றது. போர் ராயல் விளையாட்டு போட்டி Fortnite ஒரு இறுக்கமான போரில் உள்ளது, மற்றும் Android தொலைபேசிகள் ஒரு சிறந்த விளையாட்டு அனுபவத்தை வழங்குகிறது. விளையாட்டு டென்ஸெண்ட் ஹோல்டிங்ஸ் லிமிடெட் உருவாக்கியுள்ளது, மற்றும் இலவச-க்கு-நாடகம் வகைகளில் கிடைக்கிறது. 2018 ஆம் ஆண்டு மார்ச்சில் இந்த விளையாட்டு வெளியிடப்பட்டது. செப்டம்பர் மாதத்தில் PUBG மொபைல் 100 மில்லியன் பதிவிறக்க மைல்கற்களை அடைந்தது. செப்டம்பர் மாதம் இது 36 வது கோல்டன் ஜாய்ஸ்டிக் விருதுகளில் இந்த ஆண்டின் மொபைல் கேம் விருதை வென்றது. 2018 ஆம் ஆண்டிற்கான விளையாட்டு விருதுகளில் சிறந்த மொபைல் கேம்ஸிற்காக PUBG பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.

இதற்கிடையில், இந்தியாவில் 2018 இன் பயனர் சாய்ஸ் ஆப் கூகுள் தேஜஸ் மாற்றியமைக்க Google Pay பயன்பாட்டால் வென்றுள்ளது. 2018 ஆம் ஆண்டின் சிறந்த பயன்பாடுகள் மற்றும் கேம்களில் கிளைங் அண்ட்ராய்டு பயனர்கள் தங்கள் வாக்குகளை அளிக்கவும், சிறந்த கிட்ஸ் உதவவும் 2018 முதன்முறையாக விருதுகளை வழங்கியுள்ளது இந்த ஆண்டின் சிறந்த பதிப்பாகும். ட்ராப்ஸ் என்று அழைக்கப்படுகிறது. துளிகள் என்பது காட்சி அடிப்படையிலான கற்றல் முறை ஆகும், இது எடுத்துக்காட்டுகள் மற்றும் வேகமான வேக மைக்ரோ-விளையாட்டுகள் மூலமாக சொல்லகராதி போதிக்கிறது. ஒரு வெளிநாட்டு நாட்டிற்குச் செல்லும் பயணிகள், பயன்பாட்டிற்கு குறிப்பாக உணவகங்கள், விடுதிகள் மற்றும் பொதுப் போக்குவரத்தில் கைப்பற்றலாம். டிராப் இலக்கணத்தை முன்னுரிமை அளிக்காது, மேலும் ஒரு மொழியில் சரளமாக ஆக விரும்பும் எவருக்கும் சிறந்தது.

மற்ற பிரிவுகளில், YouTube Tv ஆனது ரசிகர் பிடித்த பிரிவில் சிறந்த பயன்பாட்டை வென்றது, வாக்கிங் டெட், ரிவர்டாலில் மற்றும் தி பிக் பேங் தியரி ஆகியவை மிகவும் பிரபலமான தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகள் ப்ளே ஸ்டோர் ஸ்டாப்பில் ஸ்ட்ரீம் செய்யப்பட்டன.

News Reporter