சாம்சங் கேலக்ஸி குறிப்பு 9 இன் ஒரு UI பீட்டா (அண்ட்ராய்டு பை) இந்தியா மற்றும் ஜெர்மனியில் நேரடியாக செல்கிறது – XDA- டெவலப்பர்கள்

ஒரு UI சாம்சங் அனுபவம் சாம்சங் மறுபிரவேசம் 10, அண்ட்ராய்டு அடிப்படையாக கொண்டது 9 பை. ஒரு UI அம்சமானது ஒரு பெரிய UI னின் உருவகப்படுத்துதலை கொண்டுள்ளது, குறிப்பாக ஒரு கையால் மற்றும் ஒரு கணினி-அகல இருண்ட கருப்பொருளால். 2019 ஜனவரியில் ஜனவரி மாதம் பொதுமக்களுக்கு முன்பாக முன்வைக்கும் முன் சாம்சங் நிறுவனத்திடமிருந்து ஒரு UI பீட்டா திட்டம் புதிய UX ஐ முயற்சி செய்ய ஆர்வமுள்ள பயனர்களை அனுமதிக்கிறது.

சாம்சங் கேலக்ஸி குறிப்பு 9 க்கான ஒரு UI பீட்டா ( அண்ட்ராய்டு பை ) திட்டம் கடந்த வாரம் அமெரிக்காவில் பதிவு செய்யப்பட்டது. அந்த பதிவுகளில் இருந்து முடிவுகளை நாங்கள் இன்னும் காணவில்லை என்றாலும், ஒரு UI பீட்டா இப்போது ஜெர்மனிலும் இந்தியாவிலும் பயனாளர்களுக்கு உருண்டு வருகிறது.

கட்டம் நவம்பர் 2018 பாதுகாப்பு இணைப்பு அதே அம்சம் கொண்ட, firmware பதிப்பு N960FXXU2ZRKQ வருகிறது. உருவாக்க சிறப்பம்சமாக, நிச்சயமாக, அண்ட்ராய்டு 9 பை மற்றும் சாம்சங் ஒரு UI வரை சந்ததிக்கும்.

பீட்டாவின் பதிவுகள் சாம்சங் உறுப்பினர் பயன்பாட்டின் மூலம் செய்யப்பட வேண்டும். சாம்சங் பீட்டாவை சுழற்ற விரும்பும் சாதனங்களின் எண்ணிக்கையில் ஒரு வரம்பு இருக்கக்கூடும், எனவே நீங்கள் பதிவு செய்தாலும் புள்ளிகள் உத்தரவாதம் அளிக்கப்படாது. பீட்டா மென்பொருளானது பிழைகள் இருப்பதைக் குறிக்கிறது என்று எல்லா பீட்டாக்களுக்கும் நிலையான மறுப்பு தெரிவிக்கிறது. நீங்கள் உங்கள் தேவைகளை அனைத்தையும் தரக்குறைவாக ஒரு நிலையான OS தேடுகிறீர்களானால், நீங்கள் பீட்டா நிரல்களிலிருந்து விலகி இருக்க வேண்டும். சாம்சங் பீட்டா நிரல்கள் கசிந்த கட்டடங்கள் ஒப்பிடும்போது மிகவும் பளபளப்பான மென்பொருள் கொண்டிருக்கின்றன, ஆனால் முக்கியமான ஒன்று உடைந்த ஒரு வாய்ப்பு இன்னும் உள்ளது.

நீங்கள் நிலையான மென்பொருளை தேடுகிறீர்களானால், கேலக்ஸி S9 , கேலக்ஸி S9 + மற்றும் கேலக்ஸி குறிப்பு 9 க்கான அதிகாரப்பூர்வ அண்ட்ராய்டு 9 பை மேம்படுத்தல் 2019 ஜனவரி மாதம் திட்டமிடப்பட்டுள்ளது .


மூல: Sammobile எங்கள் சாம்சங் கேலக்ஸி குறிப்பு வருகை 9 கருத்துக்களம்!

தொடர்புடைய பாதுகாப்பு:

இதுபோன்ற இடுகைகள் உங்கள் இன்பாக்ஸிற்கு வழங்கப்பட வேண்டுமா? எங்கள் செய்திமடலுக்கு சந்தாதாரராக உங்கள் மின்னஞ்சலை உள்ளிடவும்.

News Reporter